6 Các câu trả lời

ต้องตรวจค่ะแล้วเลือดล้างหน้าเด็กก็ไม่มีด้วยค่ะมันคือการฝังตัวของตัวอ่อนเลือดสีชมพูมี1-2หยดแค่นั้น ถ้ามีเลือดออกคือแท้งคุกคามอย่างเดียวค่ะ

ที่ตรวจถูกมากเลยนะคะ ตรวจดูก่อนคะจะใด้รู้ ถ้าประจำเดือนขาดหลายวันแล้วมามีแบบนี้ถ้าท้องก็เสี่ยงแท้งถ้าไม่ท้องต้องพบหมอแล้วล่ะคะ

ขึ้นจางคะ

Super Mum

แนะนำแม่ลองตรวจดูนะคะ ถ้าตั้งครรภ์แล้วมีเลือดออกแนะนำหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

ไม่ควรมีเลือดแบบที่เรียกว่าล้างหน้าเด็กนะคะ อยากรู้ตรวจเลยค่ะ

ตรวจดูค่ะ แต่ถ้าท้องแล้วมีเลือดออกควรพบแพทย์ค่ะ

แม่บ้านนี้ไม่มีเลือดล้างหน้าเด็กเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan