36 Các câu trả lời

บ้านนี้กว่าจะเห็นจริงๆ7เดือนเลยค่ะ แม่ก้คิดในใจยังไงลูกก็เป็นผู้หญิงแน่ๆ ซื้อของแต่สีชมพู ไปซาวด์น้องอ้าขาพอดี เป็นเด็กผู้หญิงจริงๆ

2 เดือนน้องอ้าขาให้ดูเลยค่ะว่าหนูเป็นผู้ชายนะครับ

2-3เดือนก็รู้เพศเเล้วใช่มั้ยคะ

บ้านนี้ 3 เดือนค่ะ เห็นชัดเลย ไม่ได้ตรวจนิฟด้วยนะคะ

12wค่ะ ตรวจนิฟ 16Wซาวอีกรอบน้องโชว์ยืนยันผลค่ะ

4 เดือนค่ะ แตาถ้าตรง นีฟ 3 เดือนรู้เพศเลยค่ะ

7เดือนแล้ววีคแล้วน้องยังหุบขาอยู่เลยค่า

ตอนจะไปซาวกินน้ำเย็นเยอะๆค๊าาแม่

13weeks ค่ะ ตรวจnipt แล้วก็เห็นมิ้ดจู้ตอน18weeks

13 วีคซาวเห็นก่อน แล้วตรวจนิฟอีกทีค่ะ

15 คะ ผู้ชาย ซาวด์อีกรอบ25 ก็ผู้ชายคะ

Super Mum

บ้านนี้รู้ตอน 12 วีคค่ะ ตรวจนิฟตี้ค่ะ

Câu hỏi liên quan