20 Các câu trả lời

ตกขาวเชื้อราค่ะ ของเราหมอตรวจภายในให้เลยค่ะปรากฏว่าเป็นเชื้อราหมอให้ยามาสอดค่ะ

เราเป็นค่ะ ไปหาหมอ หมอบอกว่าเป็นเชื้อรา ให้ยามาสอด หายเป็นปลิดทิ้งเลยค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะคันช่องคลอดรู้สึกแสบๆค่ะตอนนี้ก็ยังไม่หายเลยค่ะ

เป็นค่ะ แต่ไม่แสบคันช่องคลอดเหมือนตกขาวธรรมดาอายุครรภ์38W

ถ้ามีอาการแสบคันแนะนำให้ไปหาหมอนะคะ อาจจะอักเสบได้

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแล้วกลิ่นคือแรงมาก🥲

VIP Member

ตกขาวค่ะ หมอนัดแจ้งหมอเรื่องนี้ด้วยนะคะ

Super Mum

ถ้ามีอาการแสบคันที่ช่องคลอด แนะนำหาหมอนะคะ

แสบหาหมอค่ะแม่ ไปโลด

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ

Câu hỏi liên quan