12 Các câu trả lời

นั่งท่าผีเสื้อกับกินน้ำสัปปะรด แต่บ้านนี้นั่งท่าผีเสื้ออย่างเดียว มูกเลือดออกแต่น้ำยังไม่เดินเลยยังไม่ไป

บ้านนี้15 มิ.ย.โดนกระตุ้นคลอดไป1รอบ ปวดหน่วงท้องเเต่ยังไม่ถี่เลยค่ะ เดิน+ท่าผีเสื้อ นวดหัวนม กินสัปปะรดค่ะ

บ้านนี้พึ่งโดนกระตุ้นปากมดลูกวันนี้เหมือนกันคะ

บ้านนี้13 39+6 ทำทุกทางเหมือนกันค่ะ พน.หมอนัดโดนเร่งแล้ว ทำยังไงน้องก็ไม่ยอมออก

บ้านนี้กำหนด16 เหมือนกันค่ะ แต่เลือกผ่าวันที่9แต่ผ่าฉุกเฉินที่8ค่ะ

16 มิถุ เหมือนกันค่ะ ท้องสามแล้ว อยากแตกแล้วค่ะ แต่ยังไร้วี่แวว 😂

16 มิถุนายน เหมือนกันเลยค่าา ท้องสองแล้วแต่ยังเงียบกริบเหมือนกัน😂

เหมือนกันเลยค่ะวันนี้พึ่งโดนกระตุ้นปากมดลูกคะ

16มิถุนายนเหมือนกันเลยคะยังเงียบอยู่เหมือนกันคะ

40วีคเเล้วเงียบกริบ มีแค่ปวดเตือน ไม่แตกซ่ะที

วันเดียวกันเลยค่ะ อยากแตกแล้วเหมือนกันน😂✌️

อยากคลอดเองไม่อยากโดนผ่าเลยคะ

TapFluencer

บ้านนี้14ทำทุกวิธีทางเเล้วคะ😂😂

Câu hỏi liên quan