9 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ บวมเฉพาะมือขวาหลังจากตื่นนอน พอสาย ๆ ก็ปกติค่ะ เป็นมา 2-3 วันแล้วค่ะ ว่าจะถามคุณหมออยู่

ขอบคุณค่ะ🥰

ถ้าบวมแล้วยุบก็ไม่น่ามีปัญหา ติดตามความดันหน่อยก็ดีค่ะ ถ้าสูงมากไม่ลงไปหาหมอค่ะ

ไม่มีอาการอย่างอื่นค่ะ บวมแล้วยุบ แต่ก็นานกว่าจะยุบ

มีใครดูทรงท้องออกไมคะ รุปทรงท้องเเบบนี้ น้องน่าจะเป็นเพศหญิงหรือเพศชายคะ

ดูที่ทรงไม่ได้ค่ะ ต้องซาวอย่างเดียวเพราะท้องโตแล้ว

บ้านนี้ 31+2 Week ขาบวมเท้าบวมมือบวมมาวันนี้วันที่ 3 แล้วค่ะ น้องดิ้นปกติค่ะ

เรา29w เริ่มบวมเหมือนกันค่ะ ลูกดิ้นปกติดี บวกกับฉี่บ่อยมาก

บ้านนี้ 29w 3d ปกติ ไม่เป็นอะไรค่ะ ปวดหลังปวดเมื่อยนิดหน่อย

ที่อ่านมา เป็นอาการปกติค่ะ ไม่อันตรายนะคุณแม่ ลองแช่มือแช่เท้ากับน้ำอุ่นๆดู จะได้สบายขึ้น

Super Mum

ปกติค่ะบ้านนี้ปวดทั้งมือทั้งเท้า1-2ก็หายค่ะ

TapFluencer

ปกติค่ะแม่บ้านนี้ก็บวมเหมือนกันค่ะ

Super Mum

เราฉี่บ่อยแต่ไม่บวม

Câu hỏi liên quan