14 Các câu trả lời

TapFluencer

เพื่อนเราคลอดก่อนกำหนด ตอน25วีคค่ะ น้องสู้จนรอดนะคะ ตอนนี้น้อง7-8 เดือนแล้ว 💗 เป็นกำลังใจให้คุณพ่อคุณแม่นะคะ ขออนุญาติถาม แม่มีอาการยังไงคะที่คลอดก่อนกำหนด

น้องเสียแล้วค่ะน้องสู้มาได้2วันค่ะ คุนหมอช่วยเต็มที่ค่ะ ภาวนา แต่ปาฏิหาริย์ก้อไม่มีจริงค่ะ

ขอให้น้องปลอดภัยเเข็งเเรงค่ะ ขออนุญาติถามน่ะค้ะทำไมเเม่ถึงคลอดก่อนกำหนดค้ะ

ขอให้น้องเเข็งเเรงๆ ปลอดภัยนะคะ คุณเเม่มีอาการอะไรบ้างคะที่จะคลอดน้องค่ะ

ทรมานที่สุด เรยค่ะ คนแรกก้อ20 วีค คนนี้24+4 วีค กลัวการมีลูกแล้วค่ะกลัวเขาจะไม่อยู่ด้วยอีก มันทรมานทุกวินาที

ให้กำลังใจทั้งคุณแม่และน้องนะคะ ขอให้รอดปลอดภัยและน้องเเข็งเเรง🤲🏼🤍

ขอถามได้ไหมคะเเม่ว่าทำไมถึงคลอดก่อนกำหนด เเม่มีอาการยังใงบ้างคะ

น้องหกเดือนแล้วโอกาสที่จะรอดสูงมากค่ะ ขอให้น้องปลอดภัยนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคุณแม่ ขอให้น้องปลอดภัยนะคะ

ขอให้แข็งแรงสมบูรณ์ปลอดภัยนะคะ✌️

TapFluencer

ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะแม่✌🏻

ขอให้น้องแข็งแรง ปลอดภัยนะ

Câu hỏi liên quan