20 Các câu trả lời

ของเราก็ 32w หนัก 1400 ค่ะ ของคนอื่นหนักเยอะกว่าเรากันทั้งนั้นเลย กังวลมากค่ะ

Super Mum

เน้นทานอาหารจำพวกโปรตีน เนื้อ นม ไข่ น้ำนมถั่วเหลือง และกล้วยน้ำว้าค่ะ

อัดน้ำเต้าหู้ไปแม่ บ้านนี้ถ้าไม่กินเช้ากินเย็นวันละถุงทุกวันเลย

แม่บ้านนี้ 14 สัปดาห์ น้อง น.น. 100 กรัม ไม่รู้น้ำหนักเกินเกณฑ์รึเปล่า

แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ เดี๋ยวไตรมาสหลังๆน้องจะเพิ่มไวขึ้นค่ะ

ไข่ต้มค่ะแม่ น้ำหนักน้องขึ้นดีมาก

TapFluencer

ไข่ต้ม กล้วยน้ำว้า นม ทุกวันค่ะ

ทานไข่วันล่ะ 2 ฟองค่ะช่วยได้

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะแม่

TapFluencer

บำรุงนมเนื้อไข่ค่ะ

Câu hỏi liên quan