25 Các câu trả lời

28w6dท้องไม่ใหญ่เหมือนกันค้ะ น้ำหนักขึ้นมา9โล น้องน้ำหนัก1299gเกินเกณฑ์ค้ะ😂

บ้านนี้ 7 เดือนน้ำหนักขึ้นแค่ 5 โลเอง ดูที่น้ำหนักลูกเป็นหลักดีกว่าจ้า

ต้องดูน้ำหนักลูกนะคะ ตอนนี้ท้อง4 เดือน นนขึ้นมาแค่1 โลเองค่ะ 😊

ตลอดการตั้งครรภ์น้ำหนักไม่ควรเกิน12kgค่ะ ของแม่ถือว่าปกติค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่ค่อยใหญ่แต่ลูกหนัก1000กว่าแล้วน้ำหนักขึ้น7โล

บ้านนี้พึ่งมา8กิโลเองค่ะแม่ 29w3d ตามเกณฑ์ หมอบอก12กิโล

บ้านนี้ตลอดการตั้งครรภ์ น้ำหนักขึ้นแค่8โลเองค่ะ

เรา6เดือนน้ำหนักขึ้น3กิโลเองค่ะ น่ากังวลกว่าใหมม5555

น้ำหนักน้องตามเกนจ้าา

เค้าก็7เดือน ท้องเล็ก ดูแทบไม่ออกเหมือนกันค่า

บ้านนี้เข้า9เดือนแล้วน้ำหนักขึ้น7กิโลค่ะ

Câu hỏi liên quan