5 Các câu trả lời

VIP Member

อันนี้ถือว่าแพ้หนักมากเลยค่ะ ลองกลับไปถามคุณหมออีกทีว่าเป็นยาแก้แพ้แบบฉีดได้ไหม หรือแจ้งว่ายาที่ให้มาไม่ช่วยให้อาการแพ้ลดลงค่ะ การอาเจียนจนมีเลือดออกไม่ค่อยดีค่ะ และการทานอะไรไม่ได้จะทำให้น้องไม่ได้รับสารอาหารที่จำเป็นค่ะ

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวอาทิตย์หน้าหมอนัดอีกจะลองถามดูค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 13w แล้ว ก็ยังไม่ดีขึ้นเลย ยาไม่ช่วยอะไรเหมือนกันค่ะ หมอให้แค่เกลือแร่มากิน ไม่ได้นอนให้น้ำเกลือเลย หมอกลัวติดโควิดค่ะ ร้องไห้ทุกวันเหมือนกันค่ะ

11วีคเป็นเหมือนกันทุกอย่างเลยค่ะไปหาหมอให้นอนโรงพยาบาลค่ะหมอให้ยาเคลือบกระเพาะตอนนี้เริ่มกินได้ปกติแล้วค่ะ

หมอที่ฟินแลนด์ ให้เข้าแต่น้ำเกลือแล้วให้มานอนพักที่บ้านค่ะ คิดถึงไทยมากๆ

เราก็เป็นอ้วกจนไม่มีอะไรออกมามีเลือดปนต้องไปน้อง รพ ให้น้ำเกลือถึงจะดีคะ

ให้น่ำเกลือมาเเล้วค่ะ แต่ก็ยังเหมือนเดิมเลยค่ะ🥺

เป็นเหมือนกันค่ะหมอให้นอนรพ

สู้ไปด้วยกันนะค่ะ อดทนเพื่อเจ้าตัวน้อยนะค่ะ♥️✌️✌️

Câu hỏi liên quan