ขออนุญาตสอบถามค่ะ

แบบนี้ผลลวงใช่ไหมคะ เพราะเหมือนจะมียี่ห้อเดียวคือสีเขียวที่ตรวจแล้วขึ้น 2 ขีดแต่จาง พอยี่ห้ออื่นตรวจแล้วไม่ขึ้น 2 ขีดเลยค่ะ แปลว่าไม่ได้ท้องใช่ไหมคะ พอดีวันนี้เป็นช่วงครบ 4 สัปดาห์ อยากรู้ผลมาตลอดเลยค่ะ ตรวจตั้งแต่วันที่ 3 ผลของยี่ห้อสีเขียวขึ้น 2 ขีดจางมาตลอดจนเราดีใจ พอหลังๆตรวจยี่ห้อใหม่ ไม่มี 2 ขีดเลย เฟลมากเลยค่ะ อยากมีน้องมาก อาการที่มีคือ เจ็บเต้านมกับหัวนมมาก(อาการนี้ปกติเป็นก่อนช่วงเป็นเมนส์ พอเป็นเมนส์จะหายเจ็บเต้า แต่รอบนี้เจ็บเต้ากับหัวนมตั้งแต่วันที่ 5) หน่วงท้องน้อย ปวดหลัง ขมปากมากๆ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

19 Các câu trả lời

ของเขาขึ้นแบบปากกาแบบหยดแต่แบบจุ่มไม่ขึ้นขีดเลย

รอ 1 อาทิตย์ ตรวจใหม่อีก 3 ยี่ห้อที่ต่างกันค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอตรวจเลือดเลยค่ะ ชัวร์กว่าค่ะ

บ้านนี้ตรวจ5อันเลยจ้า ตอนนี้6สัปดาเเล้ว

บ้านนี้ตรวจตอนประจำเดือนขาด1เดือนค่ะ

เราตรวจหลังประจำเดือนขาด 3 วัน 🥰🥰

หนูเห็นเป็น2ขีดหมดเลยนะแม่

VIP Member

อีก1สัปดาห์ลองตรวจใหม่นะคะ

อีก2-3วันตรวจใหม่นะคะ