10 Các câu trả lời

บ้านนี้เตรียมตอน5เดือนค่ะ.....จะซื้อของที่แพงๆไว้ก่อนเสื้อผ้า8เดือนค่อยหาซื้อค่ะ

ค่ะเเม่ 🥰

Super Mum

เริ่มซื้อตั้งแต่รู้เพศลูกค่ะ เพราะถึงเวลาไม่มีใครวิ่งซื้อให้ ต้องซักอีกค่ะ

ขอบคุณค่ะเเม่

ทยอยซื้อตอน7เดือนคะ. ส่วนตัวแม่ไม่เชื่อนะคะซื้อเตรียมไว้สะดวกเราดีกว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ

6-7เดือนก่เริ่มทยอยซื้อค่ะ ส่วนตัวเชื่อนะค่ะ แล้วแต่คุณแม่แต่ละบ้านค่ะ

ค่ะเเม่

TapFluencer

6 เดือนเริ่มทยอยซื้อไว้บ้างแล้วค่ะตอนนี้เกือบจะครบแล้วค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้เชื่อนะคะจะ7เดือนแล้ว ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ

บ้านนี้ เตรียมเเล้วค่ะ6เดือน

Super Mum

บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยเตรียมค่ะ

TapFluencer

เราว่าจะทยอยซื้อตอน 7 เดือนค่ะ กำลังดี

ขอบคุณค่ะเเม่ กะจะซื้อตอน7เดือนเหมือนกันค่ะ

6 เดือนแล้วค่ะ ยังไม่ได้เริ่มเลย 😅

เหมือนกันเลยค่ะ ทางบ้านเเฟนเขาห้ามค่ะ

Super Mum

บ้านนี้เริ่มซื้อตอน 7 เดือนค่ะ