25 Các câu trả lời

รู้เพศตอน5เดือนก็ทยอยซื้อแล้วค่ะ ตอนนี้34+5w เตรียมครบแล้วก็ยังมือลั่นเอฟไม่หยุดเลยจ้า😜

เริ่มเตรียมตั้งแต่4เดือนค่ะ ตอนนี้จะ9เดือนแล้วยังไม่ครบเลย เพราะงบไม่ค่อยมี😂😅

บ้านนี้ว่าจะเตรียมตอน7เดือนค่ะ เพราะมีเลือดออกตลอด หมอบอกว่าไม่เเน่นอนค่ะ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่4เดือนแต่ไปซื้อของมาจริงๆก็ตอน8เดือนคะ😊

ทยอยเตรียมตั้งแต่รู้เพศค่ะ เริ่มที่ของใหญ่ๆก่อน

เตรียมซื้อวีคที่ 30 จร้า มาซักตอน 35 เหนื่อยมาก 555

Super Mum

บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยเตรียมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ก้ทยอยซื้อและแบ่งซักบ้างแล้วค่ะ

บ้านนี้7เดือน ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจ้า

บ้านนี้ 5 เดือนอยากเตรียมแล้วด้วยค้า