62 Các câu trả lời

ควรรีบไปหาหมอนะคะ คนท้องถ้าเลือดออกยะงไงก็อันตรายอยู่ดี

VIP Member

หาหมอด่วนเลยค่ะ​ เราเคยแท้งตอนเข้า20วีค​ อาการไม่ปกติค่ะ

ทำไมไม่รีบไปหาหมอคะ มันอันตรายนะค่ะ เสี่ยงแท้งนะค่ะ

ต้องไปหาหมอนะคะ เสี่ยงแท้งคุกคามอันตรายต่อเด็กค่ะ

ต้องรอให้ลูกหยุดดิ้นก่อนหรอคะ ถึงจะไปหาหมอ

อันตรายค่ะ ต้องรีบไปหาหมอนะคะ มีอะไรจะได้รีบแก้ไข

ปล่อยไว้ทำไมคะ ไปหาหมอสิคะ ผิดปกติไปหาหมอเลยค่าา

รีบไปหาหมอเลยค่ะคนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

VIP Member

คนท้องไม่คสรมีเลือดออกค่ะ รีบไปหาหมอนะคะ

หาหมอเถอะค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะแม่

Câu hỏi liên quan