ดีใจจัง 19 วีค เจ้าตัวเล็กดิ้นแล้วค่ะ

เมื่อนัดตรวจครรภ์ประจำเดือน ล่าสุดตอน 17 วีค คุณหมอไม่ซาวให้ ให้แต่ฟังเสียงหัวใจ เลยอดคิดไม่ได้ว่าลูกเรายังแข็งแรงดีอยู่มั้ย เพราะตอนนี้ 19 วีคแล้วยังไม่รู้สึกลูกตอดลูกดิ้นเลย เมื่อคืนนี้นอนลูบพุงเล่นอยู่ เหมือนมีวัตถุดิ้นดุ๊กดิ๊กในท้องฝั่งซ้าย ยังคิดอยู่ว่าใช่มั้ย สักพักนูนๆตึ๊กๆ จั๊กกะจี๋ ต้องใช่แน่ แล้วหลังจากนั้นก็ตอดๆ ตึ๊กๆอีก ความรู้สึกลูกตอดลูกดิ้นมันเป็นแบบนี้นี่เองค่ะ มีความสุขจัง ❤️❤️

Hãy là người đầu tiên trả lời