6 Các câu trả lời

ถ้ามีอาการปวดท้องถี่ 2-3นาทีครั้ง รีบไปโรงบาลเลยนะค่ะ บ้านนี้ไม่มีน้ำเดิน มีแต่มูกเลือด ไปโรงบาล หมอให้กลับ พอมาอีกวัน มีอาการปวดท้องถี่ 2-3นาที ติดกันสม่ำเสมอ รีบไปโรงบาล ปากมดลูกเปิด5เซนเลยค่ะ

อาการแบบนี้เลยค่ะไปหาหมอวันนี้ตอนตี4มดลูกเปิด2เซ็นครึ่งหมอให้กลับบ้านก่อนรอดูอาการเจ็บถี่ๆรึมีน้ำเดินให้รีบไปโรงพยาบาลค่ะ

Super Mum

ถ้ามีปวดถี่ร่วมด้วย รีบไป รพ.นะคะ ใกล้คลอดแล้วค่ะ

เป็นคร้าตอนนี้ก้อเป้นยุคร่38w+4

ยังคร้าเพราะยังไม่เจ้บเรยตร่

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

คลอดยังคะแม่

ยังค่าาา กะว่าถ้าพรุ่งนี้ยังปวดบีบอยู่ จะไป รพ แล้วค่ะ ตอนนี้ยังไม่ได้ปวดถี่อะไรมาก ปวดบีบเหมือนเวลาเป็นเมนส์ แล้วหายแล้วปวดอยู่ทั้งวันค่ะ

Câu hỏi liên quan