11 Các câu trả lời

เราเตรียมตั้งแต่12wตอนนี้22+1เตรียมครบหมดแล้วซักเก็บใส่กล่องเรียบร้อยเอาที่เราสะดวกค่ะ บางคนยิ่งท้องแก่ยิ่งเหนื่อยง่ายเราขยับตัวมองเหนื่อยไปหมด

ทยอยซื้อเช่นกันคร่า ตอนนี้ 5 เดือนกว่าแล้วทางบ้านถือเหมือนกัน.แต่ซื้อเก็บไว้ก่อน ใกล้คลอดค่อย นำมาซัก

ใช่คะเเม่ ตอนนี้เเค่5เดือนยังจะเดนไมไหวน้ำหนักตัวเยาะ

เอาที่เราสะดวก เอาที่เราสบายใจจะเตรียมตอนไหนก็ได้อย่าไปฟังคำโบราณเยอะค่ะ

23wยังไม่เตรียมเลยค่ะ ผู้ใหญ่บอกอย่าเพิ่ง แต่จะเริ่มแอบซื้อไว้แล้วค่ะ

บ้านนี้เริ่มเตรียมตั้งแต่รู้เพศตอน 13w ตอนนี้ 20w แล้ว ใกล้ครบแล้วค่ะ

บ้านนี้ 22วีค+1 เริ่มทยอยเตรียมแล้วค่ะ เพราะถ้าท้องใหญ่กว่าจะลำบาก

เตรียมไว้เรยจะดีมากๆค่ะบ้านนี้23+3เตรียมจะครบหมดแล้วค่ะ

นี่23วีคยังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเลยค่ะ

Super Mum

บ้านนี้เริ่มทยอยเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ

บ้านนี้20wเริ่มเตรียมเเล้วค่า

Câu hỏi liên quan