ผ้าอ้อมสำเร็จรูปที่แม่ปลื้ม 💓

เคยได้ยินมาว่า ผิวของเบบี๋บอบบางมาก ๆ จึงต้องการการปกป้องมากเป็นพิเศษ ตอนน้องเนเน่ยังเล็ก แม่ก็เลือกใช้ Mamypoko Super Premium Organic แบบเทป ไม่แพ้เลยค่ะ ใส่แล้วน้องหลับสบาย ซึมซับดีสุดๆ แต่พอน้องเนเน่เริ่มโต พลิกคว่ำตอนแต่งตัว ทำให้ตอนใส่ผ้าอ้อมสำเร็จรูปยากขึ้นอีก Step แม่เลยเปลี่ยนมาเป็นแบบกางเกง ก็ยังเลือก Mamypoko Super Premium Organic ตัวนี้ นุ่มอ่อนโยนต่อผิวเป็นพิเศษ เพราะเค้าผลิตจาก Organic Cotton หรือ ปุยฝ้ายธรรมชาติ ซึ่งดีต่อผิวอันบอบบางของลูกสุดๆ แถมช่วยลดสาเหตุของการแพ้ และการระคายเคืองได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ ใส่แล้วน้องสบายตัวไม่งอแงเลยค่ะ จะบอกว่าแม่เคยลองรุ่นอื่นมาแล้ว เนเน่แพ้ผื่นขึ้นแดง ที่ก้นเลยค่ะ จนมาเจอรุ่นนี้แหละค่ะ ไม่มีแพ้ แม่ก็ยังคอนเฟิร์มว่า มามี่โพโค ดีต่อสุขภาพผิวของลูกรักจริงๆค่ะ

2 Các câu trả lời

ใช้ตั้งแต่ลูกคนแรกตอนนี้คนที่3ก็ยังไม่เปลี่ยนใจค่ะ

Super Mum

ใช้ดีค่ะแม่

Câu hỏi liên quan