49 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้องพึ่งออกตอน6เดือนใกล้7เดือนค่ะ ท้อง2ทีมสิงหาค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ท้องสองเหมือนกัน 2 เดือนกว่าท้องออกนิดเดียวเองค่ะ

แล้วแต่คนค่ะเราจะ 6 เดือนแล้วท้องยังเล็กอยู่เลยท้อง 2 ค่ะ

VIP Member

ขนาดอายุครรภ์อยู่ที่รูปร่างของแม่แต่ละท่านค่ะ

ท้องสองคะ ตอนนี้ 32w5d แต่คนอื่นชอบทักว่าท้องน้อย

คนที่2ค่ะ สองเดือนแล้ว ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้14+5ไม่ค่อยใหญ่เท่าไหร่คะ ท้องสอง

เราท้อง2 จะ5 เดือนแล้ว ท้องยังไม่ออกเลย

เรา2เดือน ท้องออกแล้ว เอ๋หรือว่าพุ่ง 555

Super Mum

บ้านนี้ท้อง 2 ท้องใหญ่เหมือนกันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan