อยากทราบว่าท้องหรือป่าวค่ะ

หนูอยากทราบว่าอันแรกตรวจเมื่ออาทิตย์ที่แล้วแล้วมาตรวจใหม่เมื่อตอนเช้ามันขึ้น2ขีดค่ะแล้วพอไปตรวจที่คลีนิกเมื่อตอนเย็นมันขึ้นแค่ขีดเดียวหนูอยากทราบว่าตกลงท้องหรือไม่ท้องคะ

อยากทราบว่าท้องหรือป่าวค่ะ
12 Các câu trả lời

ไปหาหมอตอนยังไม่ถึงเดือน หมอเจาะเลือดผลฮอร์โมนก็จางมาก หมอให้รอจนผ่านไปเป็นเดือนถึงนัดตรวจอีกทีค่ะ ท้องอ่อนมากๆก็ตรวจยากหมอว่างั้นค่ะ

3y trước

หมอนัดหนูอีกทีวันจันทร์ค่ะ

น่าจะท้องนะคะ บ้านนี้จางกว่านี้อีก ถ่ายรูปออกมามองแทบไม่เห็น ตอนนี้คลอดออกมาได้ 7 เดือนแล้วค่าาาา

ท้องค่ะของแม่บ้านนี้ก็จางแบบนี้เลยค่ะตอนนี้ได้30wแล้วค่ะ

3y trước

แต่หนูไปตรวจอยู่รพวันนี้ไม่เจอค่ะ หมอบอกไม่มีการตั้งครรภ์ค่ะ

Influencer của TAP

ตอนตรวจเลือเจอจางแทบไม่เห็นตอนนี้17วีค แล้วจร้าาา

Post reply image
3y trước

ค่ะแต่ของหนูต้องรอค่ะยังไม่ถึงเดือนเลยค่ะ ไปหาหมอตรวจหมอหาไม่เจอค่ะหมอนัดอีกทีวันจันทร์

Super Mom

แนะนำแม่หาหมอตรวจเลือดเลยค่ะ ชัวร์กว่าค่ะ

3y trước

อันดับแรกเราไปหาหมอ ต้องบอกหมอว่ายังไงคะ

ตรวจเลือดไหมค่ะได้ซาวด์ดูทางช่องคลอดไหมค่ะ

3y trước

ไม่หมอนัดอีกทีวันจันทร์ค่ะ

แนะนำให้ตรวจเลือดที่รพ.ค่ะจะชัวร์กว่า

จางแค่ไหนก็ท้องค่ะ ตอนนี้ 33+4 แล้วค่ะ

Post reply image
3y trước

มันก็จริงค่ะพี่หนูก็คิดอยู่ค่ะ จะบอกว่ามันเสียก็คงไม่ใช่ค่ะ ขอบคุณมากนะคะพี่

แนะนำเจาะเลือดตรวจดูค่า Beta Hcg ค่ะ

ท้องค่ะ

Câu hỏi liên quan