8 Các câu trả lời

ไม่อันตรายค่ะ ลูกสะอึกบ่อยเหมือนกันค่ะ วันละ 2-3 รอบต่อวัน ตอนนี้ 35+4 วีคแล้วค่ะ 🥰

ขอบคุณค่ะแม่

อาการลูกสะอึกเป็นอย่างไงค่ะ ไม่แน่ใจว่าใช่สะอึกหรือป่าว

กระตุกที่เดิมซ้ำๆถี่ๆอ่ะค่ะตอนแรกก็แอบตกใจคิดว่าเค้าเป็นอะไรรึป่าวที่ไหนได้น้องสะอึก

วันนี้ลูกบ้านนี้ก็สะอึกค่ะ พักใหญ่กว่าจะหาย😅😁32วีค+4วัน

สะอึกทีนานเลยค่ะจนบางทีแม่เองก็แอบกังวล555

Super Mum

ไม่อันตรายค่ะแม่ น้องกำลังฝึกหายใจในน้ำคร่ำค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ไม่อันตรายค่ะ เป็นการฝึกหายใจของเค้าค่ะแม่

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้31w4d สะอึกทุกคืนค่ะ ครั้งละ5-10นาที

เหมือนกันเลยค่ะแม่

บ้านนี้32+5สะอึกทุกวันปนดิ้นจนชินค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแรกๆก็กังวลหลังๆมาชินแล้ว555

ปกติค่ะ