35 Các câu trả lời

บ้านนี้จะ4 เดือนแล้วค่ะ เบาๆลงแล้ว แรกแพ้หนักหนักมากค่ะ ทานอะไรไม่ได้โรย ออกหมด

Super Mum

บ้านนี้เริ่มแพ้ตอน 6 วีคค่ะ พอเข้าไตรมาสที่สองอาการดีขึ้นค่ะ

สู้ๆ นะคะ

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่5w ตอนนี้15wแล้วอาการดีขึ้นค่ะ แต่ก็เป็นอยู่บางวัน

บ้านนี้ 10 week อาการแย่เลยค่ะแม่ 🥹

ของเราไม่แพ้เลยตั้งแต่เริ่มค่ะ ทานได้กินได้ทุกอย่าง( ท้องแรก)

ไม่แพ้เลยค่ะตอนไตรมาสแรกไตรมาสสอง มาแพ้ตอน8เดือนก่อนจะคลอด😂

แม่บ้านนี้แพ้ช่วง6วีคพเข้าไตรมาสที่2 3-4เดือนดีขึ้นเยอะเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้ ท้องสองแพ้เหมือนในละครเลยค่ะตอน8-12วีค

น้ำยาปรับผ้านุ่มที่เคยใช้แล้วหอม กลายเป็นเหม็นไปเลยค่ะ

บ้านนี้เริ่มดีขึ้น ตอน 19วีคค่ะ ตอนนี้24 วีคยังมีบ้างแต่นานๆที

แพ้ตั้งแต่ตรวจเจอ พอเข้า13W ดีขึ้นเยอะเลยคะ สู้ๆคะแม่ๆ

บ้านนี้ถึง 3 เดือนค่ะ ทรมานสุดๆ ต้อง อมบ๊วย นอนเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan