3 Các câu trả lời

ถ้าใช้สิทธิ30 บาทถ้าคลอดปกติก็ไม่ได้จ่ายค่ะถ้าไม่เอาห้องพิเศษนะคะ ถ้าผ่าได้ยินว่าเสียอยุ่ค่ะ แต่ถ้าสิทธิประกันสังคม เหนพี่รุ้จักไปคลอดแกเสีย5000 คลอดธรรมชาตินะคะห้องรวมแต่ไปเบิกได้ค่ะ แต่ผ่าน่าจะหลายตังอยุ่ อาจจขึ้นอยุ่กับรพ.นั้นๆด้วยแต่เราคลอดธรรมชาติฝากธรรมดา 2ท้องแล้วไม่เสียตังค่ะตอนนี้ท้อง3ฝากก็ไม่เสียสิทธิ30บาทค่ะ

ถ้าสิทธิบัตรทองคลอดเองหรือกรณีผ่าฉุกเฉินไม่เสียค่ะ นอกจากส่วนต่างอื่นๆและค่าห้องพิเศษ

VIP Member

ใช้สิทธิอะไรคะ

ไม่ได้เสียนะคะ อาจมีค่าส่วนต่างนิดหน่อย

Câu hỏi liên quan