4 Các câu trả lời

บ้านนี้ฝากคลอดคลีนิคและฝากครรภ์ที่โรงพยาบาลจังหวัดและอนามัยด้วยเลยไม่ได้จ่าย ไข้หวัดใหญ่ฉีดที่โรงพยาบาล อื่นๆฉีดที่อนามัยคะ คุณแม่เอาสมุดสีชมพูไปอนามัยหรือโรงพยาบาลใกล้บ้านดูนะคะ จะได้ลดค่าใช่จ่ายไปเยอะ

เราฉีดก่อนตั้งครรภ์ค่ะเข็มละ700 พอตั้งครรภ์คุณหมอบอกไม่ต้องฉีดเเล้วเพราะที่ฉีดมามีประสิทธิภาพครอบครุมทั้งปีเเล้ว

ตอนฉีดไข้หวัดใหญ่เฉพาะวัคซีน 1700 ฝากรพ.เอกชน

ของเราฝากคลินิกเหมือนกันค่ะหมดไป2150บาทค่ะ

Câu hỏi liên quan