8 Các câu trả lời

นี้ก็นัดเจาะวันที่8พ.ยท้องแรกเหมือนกันคลอดเมษาน้องที่ทำงานเจาะมาเดือนที่แล้วค่าใช้จ่ายไม่เกิน5พันเจาะเสร็จหมอให้พัก2วันน้องไม่มีอาการอะไร

หมอบอกอายุเยอะค่ะตอนท้อง35แต่ตอนคลอด36หมอเลยให้เจาะ

ที่ รพ มีเจาะเลือดฟรีนะคะเเต่ความเเม่นยำจะอยู่ที่70%ค่ะ การเจาะน้ำคล่ำเเม่นยำจริงเเต่เสี่ยงต่อการเเท้งบุตร0.5%ค่ะ

คุณแม่ เสี่ยงสูงอ้อคะ อาจารย์หมอบอก 250 คนเสี่ยง1 คน เพราะ แม่เสี่ยงสูงเหมือนกัน เลยใมเจาะน้ำคำ

ผลตรวจ NIPT ค่ะ

บ้านนี้ฝากคลีนิคค่ะ หมอนัดเจาะเลือดวันที่28ตุลาที่รพ.ค่ะ เพราะหมอบอกว่ารพ.เจาะคัดกรองฟรี

เหมืเนกันเลยคะ นัดวันที่1พย

ขึ้นชื่อว่าคลีนิคแพงหมดค่ะ หมื่นอัพ ถ้าไม่อยากเสียตัวไปตรวจโรงบาลค่ะ

เจาะเลือดตรวจแบบnipt จากคลีนิคที่ฝากท้องจ่ายไป10000ค่ะรอผลวันที่11พ.ยค่ะ

ที่โรงพยาบาลสมุทรสาครแนะนำถ้าเจาะน้ำคร่ำ 4,000 บาทค่ะ

สอบถามค่ะเดือนหน้าได้เจาะเหมือนกันค่ะ วิธีเจาะแบบไหนค่ะ

เราเจาะเลือดที่โรงบาล