2 Các câu trả lời

ดูที่โภชนาการแอพได้เลยค่ะแม่ แต่ที่ไม่ให้ทานของมันของทอดเคยได้ยินมาว่าทำให้ท่อนำ้นมอุดตันค่ะ แล้วก็ของดองงดสำหรับคนที่ผ่าตัด หรือไม่ต้องทานเลยก็ได้เพราะไม่มีประโยชน์อยู่แล้ว ส่วนอื่นๆแม่น่าจะทานได้ปกติค่ะแค่ให้สังเกตตอนแม่ทานนมวัวกับทานใข่ เพราะสองอย่างนี้เด็กแพ้กันบ่อย

ขอบคุณมากๆค่ะ🙏🥰

Super Mum

บ้านนี้คลอดมาได้ 17 วันแล้วค่ะ กินแต่ ไก่ผ้ดขิง หมูผัดขิง ไข่ผัดขิง วนแบบนี้เกือบทุกมื้อเลยค่ะ บางมื้อถึงจะได้กินกะเพราหมูสับ หมูผัดซีอิ้ว และข้าวต้มกระดูกหมู ค่ะ

สู้ๆ เช่นกันค่ะแม่