44 Các câu trả lời

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ บ้านเรานอน12คืน ทุกอย่างรักษาตาม​อาการ​ค่ะแม่และน้องต้องสู้ๆนะคะเดี๋ยวก็หายจ้า

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะ

สู้ๆนะคะแม่ ลูกสาวเราก็เป็น ยังไม่หายดี แต่หมอให้กลับบ้านมาดูอาการที่บ้านต่อ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะ ขอให้น้องหายไวๆ นะคะ

บัตรทองรับจ่ายมั้ยคะหรือจ่ายเองเคยถามหมอในกทม.หมอบอกบัตรทองไม่รับ

ขอบคุณนะคะ ขอให้หลานหายไวๆ นะคะ

สู้ สู้ นะคนเก่ง ✌🏻✌🏻✌🏻เป็นกำลังใจให้คุณแม่ด้วยนะคะ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ

สู้ๆน่ะครับคนเก่ง ขอให้หายไวๆนะครับ ✌️✌️

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะ🙏

VIP Member

กรณีของคุณแม่มาจากสาเหตุไหนคะ พอทราบไหม

แม่ถามมาหลายคนก็สาเหตุต่างกันออกไป 🥲 ตอนนี้ลูกๆคนไกล้ตัวเป็นกันเยอะ แม่บ้านนี้ก็ระแวงไปเลย ขอให้น้อยหายไวๆนะคะ

แข็งแรงเร็วๆ จะได้กลับบ้านนะครับคนเก่ง

ขอบคุณนะคะ

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ กลับบ้านไวๆนะ

ขอบคุณค่า

หายไว ๆ นะคนเก่ง สู้ ๆ นะแม่ ✌🏼✌🏼

ขอบคุณสำหรับกำลังใจค่ะ🙏

เป็นกำลังใจให้นะคะ หายไวๆนะลูก

ขอบคุณนะคะ

Câu hỏi liên quan