12 Các câu trả lời

เเม่บ้านนี่เข็มเเรกซีโนเเวคไมเป็นอะไรพอมาเข็มที่สองเเอตตร้าตกเย็นมีอาการไข้ลูกดิ้นน้อย พอเช้าไปหาหมอฟังเลียงหัวใจลูกยังดีอยู่เเต่มีอาการท้องปั่นเเข็งเเม่ใกล้คลอดส่วนเเม่หมอตรวจมีอาการไข้หัวใจเต็นเร็ว นอนให้น้ำเกลือ กับมาดูอาการที่บ้านทรมานมากค้ะเเอตตร้า🥺

เข็มแรกซีโนแวดเหมือนกันค่ะ เข็ม2แอสตร้าเหมือนกันค่ะกำหนดฉีด26นี้ค่ะยังกลัวยุเรยค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ฉีดครบ 2 เข็มแล้วค่ะ ฉีดของซิโนฟาร์มทั้ง 2 เข็มเลยค่ะ น้องดิ้นปกติดีค่ะ มีปวดแขนนิดหน่อยค่ะ

ปกติค่ะ แต่จะมีเวลาจะนอนเหมือนจะอวกนิดหน่อยค่ะ ซิโนฟาร์ม2 เข็มค่ะ

บ้านนี้ฉีดครบ 2 เข็มเลยคะ ซิโนฟาม ปกติ จ้า น้องดิ้นเก่งเหมือนเดิม

ฉีดแล้วค่ะเข็มแรกปกติดี วันนี้เข็ม2มาลุ้นกันค่ะว่าจะเปนยังไง 😊

ฉีดแล้วคะเข็มแรก ไม่มีอาการอะไรนะคะ เบบี๋ดิ้นแข็งแรงปกติคะ😊

VIP Member

ครบ2เข็มแล้วค่ะ อาการปกติไม่มีไข้ ไม่ปวดแขน ลูกดิ้นปกติค่ะ

ชิโนฟาร์ม 2เข็มตั้งแต่ไตรมาสแรก ปกติดีค่า รอดูอีกทีตอนคลอด

ฉีดครบ2เข็ม มีอาการปวดแขนข้างที่ฉีด หิวบ่อยค่ะ

เพิ่งฉีดเข็มแรกไปค่ะ ปวดแขนนิดๆ เท่านั้นค่ะ

Câu hỏi liên quan