6 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็​เหมือน​กันค่ะ​ แม่ไม่ต้องกังวลน่ะ​ ถ้าน้องไปร้องไห้ไม่เบ่ง​ยังเล่นสนุกเหมือนเดิม​ ตัวแม่พยายาม​ทานน้ำเยอะๆ​ กินน้ำผลไม้ที่มีกากใย​ นะค่ะ

VIP Member

ดูเมกมีนมหลายตัวน้าแม่ กินตามอายุจ่ะ ดูแลค เหมาะกับเด็กแรกเกิดถึง6เดือน ดูโปร6เดือนถึง1ขวบ ดูโกสำหรับเด็ก1ขวบขึ้นไปค่าา

น้องอาจไม่ถูกกับนมs-26ค่ะ ลองกลับมากินนมdumexเหมือนเดิมค่ะ เด็กแต่ละคนไม่เหมือนกัน บ้านนี้กินs-26แล้วถ่ายปกติค่ะ วันละ2ครั้ง

กินสูตรธรรมดาค่ะ กล่องสีม่วง

แม่!! ห้ามส้มห้ามกล้วยเด็ดขาดเลยนะคะ เด็กสามเด้กท้องผูกกินนมผงดูแลคจ้า ลูกเรากินแล้วท้องไม่ผูกขับถ่ายปกตินะ

เด็กเล็กห้ามน้ำ ห้ามกล้วย ห้ามส้ม ส่วนนมผงถ้าเด็กท้องผูกง่าย แนะนำให้กิน dulac จ้า

ให้น้องกินdumexอยู่ค่ะ น้องน้ำหนักดี อึสุขภาพดี กินมาหลายยี่ห้อแล้ว อันนี้ดีสุดค่ะ

Câu hỏi liên quan