แนะนำนมผงสำหรับเด็กแรกเกิดหน่อยค่ะแม่ๆ

ลูกเรากินนมแม่สลับกับนมผง แล้วมะวานนมแม่ปั๊มไม่ออก แม่เลยให้กินนมผง ท้องน้องผูก อึเป็นก้อนแข็ง แล้วก็ผื่นขึ้นหน้ากับที่ท้อง น้องแพ้มั้ยคะ ตอนนี้น้องกินของS26สูตร1กล่องสีม่วง อยากลองเปลี่ยนที่ขับถ่ายดีแล้วก็น้ำหนักขึ้นค่ะ

แนะนำนมผงสำหรับเด็กแรกเกิดหน่อยค่ะแม่ๆ
15 Các câu trả lời

s26เอามาลองแล้วน้องอึยากค่ะตอนนี้เปลี่ยนกินนมหมีค่ะ 3เดือนค่ะ

Post reply image

ดูแลค สูตร1ค่ะ ลูกเรา2เดือนตอนนี้6โลแล้ว

12mo trước

ตอนนี้กำลังให้น้องลองดูแลค สูตร1เหมือนกันค่ะแม่ พึ่งลองได้2วันต้องรอดูต่อว่าน้องจะแพ้อีกมั้ย

นมแพะDG1 ค่ะ ขับถ่ายดีนะคะ

บ้านนี้กิน HiQ HA ค่ะ

Influencer của TAP

หายไวๆนะค้ะ

12mo trước

ค่ะแม่

Câu hỏi liên quan