13 Các câu trả lời

เปลี่ยนรพ.ดีกว่าค่ะแม่ ลูกเพื่อนเราเป็นแบบนี้ หมอเอาอึน้องไปเพาะหาเชื้อสรุปลำใส่น้องติดเชื้อจริงๆได้แอดมิทเลย

หมอเอาอึน้องไปตรวจ บอกปกติคะ ของเรา เห้อ

ไม่ปกติค่ะ ลูกบ้านนี้เคยเป็นตอน8เดือน ถ่ายมีเลือดออก หมอสรุปเป็นลำไส้อักเสบค่ะ ไปรพ.เอกชนให้แอดมิทด่วนเลยค่ะ

จบหมอมาได้ไงค่ะ อึปนเลือดบอกปกติ ขนาดเราไม่ใช่หมอยังรู้เลยว่าลำไส้มีปัญหาแน่ๆ เปลี่ยนโรงพยาบาลดีกว่าค่ะ

ลูกอาจแพ้อาหารผ่านนมแม่ได้ค่ะแม่ควรงดทานอาหารที่มีส่วนผสมของนมวัว ที่สำคัญไปหาหมออีกนะคะแม่สงสารลูก

ไม่ได้ให้นมแม่มา2วันแล้วคะ

ไม่ปกตินะคะแม่ ถ้ามีเลือดออกคือเสี่ยงลำไส้ติดเชื้อนะคะ ถ้าไปเอกชนน่าจะให้แอดมิดเลยนะคะ

เปลี่ยนหมอค่ะ ไปหาเอกชนแทนจะดีกว่าค่ะ แบบนี้จะทำให้ได้ยามาไม่ถูกตัว

น่าจะมีลำไส้อักเสบนะค่ะแม่ น้องมีไข้ร่วมด้วยหรือป่าวค่ะ เหมือนมีเลือดปนเลยค่ะ

ไปหาหมอไหม่เลยคะแม่อึที่ไม่ปกติคือมีเลือดผสมรีบไปนะคะเดียวติดเชื้อหนัก

เสี่ยงติดลำไส้อักเสบมากนะคะ ไปรพ.อื่นเถอะค่ะ หาหมอดีๆรักษาลูกดีกว่า

Super Mum

ไม่ปกติค่ะแม่ ถ่ายแล้วมีเลือดออกมาด้วย แนะนำเปลี่ยนหมอค่ะ อันตรายนะคะ

ไปหาหมอ รัฐบาลมาคะ หมอบอกปกติ แม่สงสารลูกมากๆคะ

TapFluencer

เป็นค่ะ ยิ่งบางครั้งจะเอาไปอาบน้ำแล้วน้องอึใส่กางเกงเนอะมาก

Câu hỏi liên quan