รอลุ้นผลน้ำคร่ำ ชาย หรือ หญิงน้า แม่ๆท่านไหนลองเดาลุ้นไปด้วยกันมั้ยค่ะ?

ลุ้นผลเจาะน้ำคร่ำ

รอลุ้นผลน้ำคร่ำ ชาย หรือ หญิงน้า แม่ๆท่านไหนลองเดาลุ้นไปด้วยกันมั้ยค่ะ?
20 Các câu trả lời

คุณแม่โชคดีจังเจาะน้ำคร่ำแล้วไม่เจ็บ ของเราเจ็บปวดทรมานมากเดินไม่ได้เลย และเป็นแผลเขียวช้ำนานสองอาทิตย์ก็ไม่หาย ท่าทางคงเขียวเป็นเดือนแน่ๆ

Post reply image
5y trước

ของเราปวดหน่วงมาสองอาทิตย์แล้วยังไม่หายเลยจ้า ได้นอนทั้งวันทั้งคืน ไปไหนไม่ได้เลย

รอเหมือนกันค่ะวันที่4ก. ย. ฟังผลจะลุ้นว่าเป็นหญิงเหมือนที่หมอบอกหรือเปล่า😊

5y trước

ฟังผลแล้วค่ะน้องปกติแข็งแรงดีลูกสาวค่ะ🤗

คุณแม่ท้องไม่แตกเลยค่ะ...ใช้อะไรทาท้องหรอค่ะ???😀😀แชร์หน่อยค่ะ😅😅

5y trước

น้ำมันมะพร้าวค่ะ ดีงามมาก ช่วยได้จิงๆค่ะ

ทางนี้รู้ผลเมื่อเที่ยงค่ะ ผลปกติค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ

5y trước

ผลเรามาแล้ว ได้ ผช คร่า😍

แม่บ้านนี้ก้อรอลุ้นค่ะ วันที่13/9นี่ค่ะ ฟังผลจ้า

เจาะ ตอน กี่สัปดาคะะ. แม่ อายุเท่าไหร่ละเอ่ย

5y trước

เจาะตอน 18 w ค่ะ อายุ36 ปีจ้า

ได้ผลแล้ววคร่าา ลูกชายย😍

Thành viên VIP

เดาว่าเป็นผู้หญิงค่ะ

เดาว่าลูกสาวค่ะ🤗🤗🤗

ขอเดาว่าชายค่ะ😆😆😆