11 Các câu trả lời

Rice careไรซ์แคร์ ทำจากข้าว ไม่มีสารtal แต่แป้งความจริงไม่ต้องทาก็ได้ค่ะ บ้านนี้ไม่ใช้เลย มาใช้ก็ประมาณเกือบขวบก็ใช้พวกแป้งที่ทำจากข้าวค่ะ ไม่แพ้เลย

จิงๆม่ต้องทาก่ได้นะคะเเม่ เสี่ยงเป็นภุมิเเพ้ด้วย เเต่ถ้าคุนเเม่อยากจะใช้จิงๆ เเนะนำเป็นโลชั่นดีกว่ามั้ยค่ะ

Super Mum

บ้านนี้หมอบอกไม่ต้องใช้แป้ง ก็ไม่ได้ใช้เลยจนน้องขวบหนึ่ง เลยไม่เคยมีปัญหาแพ้ใดๆ และไม่รู้จะแนะนำยี่ห้ออะไร

จริงๆเเล้วเด็กเล็กไม่จำเป็นต้องทาแป้งเลย ที่บ้านไม่เคยทาแป้งให้เลยค่ะ

ไม่ใช้ค่ะ บ้านนี้น้อง7เดือนกว่าแล้วไม่เคยใช้เลย อาบน้ำซับให้แห้งเอา

VIP Member

ไม่ต้องใช้คะฝุ่นของแป้งอาจจะทำให้เป็นภุมิเเพ้ได้ บ้านนี้ไม่ใช้เลย

ลองแป้งโยคี แป้งศรีจันทร์ดูค่ะเห็นเเม่เคยทาไห้น้อง

สำหรับ เด็กแพ้ โดยเฉพาะค่ะ แป้งศรีจันทร์เบบี๋

VIP Member

แบบเนื้อโลชั่นของดีนี่มีค่ะแม่ ลองดูนะคะ

แป้งดี่นี่เนื้อโลชั่นค่ะ

Câu hỏi liên quan