18 Các câu trả lời

ได้ซาวด์ครั้งแรกตอน 7w ก็ได้ฟังเลยค่ะแต่น้องตัวเล็กมากกกก 12วีคนี่คือน้องตัวโตมีแขนขาดุ๊กดิ๊กแล้วนะคะแม่

แล้วได้อัลตร้าซาวด์เห็นตัวน้องมั้ยคะ

ซาวด์รอบแรก 5+5 วีคเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ หมอนัดรอบสอง 7+1 วีคเจอน้องและหัวใจเต้น หมอถึงรับฝากครรภ์ค่ะ

ครั้งแรกเจอถุงตั้งครรพร้อมหัวใจ7wเราได้ยินเสียงหัวใจตอน10w เจอตัวน้องแขนและขา และหัวใจค่ะ

พึ่งได้ซาวตอน 9w ค่ะพึ่งไปซาวมาเลยเมื่อ2วันที่ผ่านมาได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ไปฝากครรภ์ตอน 7 วีคค่ะ หมอซาวด์ให้เลยและได้ยินเสียงหัวใจน้องด้วยค่ะ

เราได้ยินตอน 7 w ค่ะ คุณแม่ลองเปลี่ยน รพ.หรือคลีนิก ที่ตรวจดูอีกสักรอบนะคะ

คุณแม่ลองไปซาว์ดอักทีไหมคะ จริงๆ ควรได้ยินแล้วนะคะ

ได้ซาวด์ครั้งแรกตอน 7 วีค ก็ได้ยินแล้วค่ะ หมอบอกว่าหัวใจเต้นดีมาก

บ้านนี้เห็นน้องและได้ยินเสียงหัวใจตอน8wคะตอนนี้32wแล้ว

ซาวน์ตอน 6 wk ค่ะ น้องขนาด 3 มิล เห็นหัวใจเต้นแล้วค่ะ

บ้านนี้ไปตอน10Wยังไม่เห็นหัวใจน้องเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan