3 Các câu trả lời

TapFluencer

ปกตินะคะ ว่าแต่กี่วีคแล้วคะ แม่ฝากครรภ์เรียบร้อยใช่ไหมคะ ปกติหมอจะให้มาหลังจากรับฝากแล้ว ลองสอบถามคุณหมอดูนะคะ ว่าไม่มีสมุดฝากหรือแผ่นพับอะไรเหรอ หรือว่าหมอเก็บข้อมูลรูปแบบไหน

Super Mum

เราฝาก รามา ก็ไม่มีให้ค่ะ คุณหมอให้เป็นแผ่นพับ เป็นตารางการชั่ง นน. วัดความดัน และตรวจปัสสาวะ ของแม่ ส่วนสมุด สีชมพูคุณหมอจะให้หลังจากเราคลอดน้องแล้วค่ะ

แผ่นพับก็ยังดี แต่ที่นี่ไม่มีเลยยย ฮืออ

Super Mum

@tharinee ฝากที่ไหนคะแม่

บอกไม่ได้ค่ะ เด่วแม่โดนฟ้อง 5555 หลังไมค์นะคะ

Câu hỏi liên quan