13 Các câu trả lời

ตรวจเจอ 2ขีดจางๆ 30/07/64 5วีค ไปซาวด์ ก็ไม่เจอถุงคะ หมอนัดอีกที 20/08/64 ก่อนหน้ามีแท้ง ไป 2 ครั้ง น้องไม่แข็งแรง

เพิ่งไปตรวจมาวันนี้เลยค่ะ 5 สัปดาห์ยังไม่เจออะไรเลยเหมือนกัน หมอนัดอีกที 4 วีคเลยค่ะ

ไม่เจอเหมือนกันค่ะ เจอแต่ผนังมดลูกหนาๆ หมอนัดอีก 2 w เจอตัวอ่อนพร้อมหัวใจเต้นค่ะ

ประจำเดือนขาดไป5วันค่ะ ไปหาหมอ หมอก็ซาวน์ให้ก็เจอถุงตั้งครรภ์ค่ะ แต่เล็กมาก

ไม่เจอค่ะ แล้วคุณแม่เจอตอนกี่วีคค่ะ แอบเครียดค่ะ

บ้านนี้ 5 วีค เจอถุง เจอตัวน้องตอน 8วีค จ้า

บ้านนี้5วีคเจอถุง เจอน้องตอน8วีคค่ะ

เจอถุงค่ะเเต่ไม่เจอน้อง

7+2เจอแต่น้องไม่เจอหัวใจ

Super Mum

บ้านนี้เจอตอน 7 วีคค่ะ

Câu hỏi liên quan