11 Các câu trả lời

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ อาจจะเพราะว่าตอนนี้ท้องที่5แล้วด้วย บวกกับน้ำหนักทารกเยอะขึ้นใกล้คลอดด้วย เปลี่ยนท่าทีต้องหยุดแป๊บก่อนถึงจะไปต่อได้😅

บ้านนี้ก็เป็น ตอนนอนพลิกตัว หรือลุกรู้สึกเจ็บกว่าปกติ ยิ่งท้องโตยิ่งเจ็บ 😅😅

บ้านนี้เป็นตั้งแต่ 30 w ปัจจุบัน 35 w ปวดจนยกขาใส่กกน.ไม่ไหวเลยค่ะ😭

ใช่ค่ะแม่ทรมานมากๆๆๆ ยกขาแทบๆมาได้พลิกตัวทีน้ำตาจิไหล

บ้านนี้เป็นเวลานอนค่ะ เจ็บมากๆเวลาพลิกตัวยิ่งเจ็บค่ะ

เจ็บเหมือนกันค่ะ เดี๋ยวก็หายเองค่ะไม่ต้องกังวนค่ะแม่

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เดินแทบไม่ไหว😭

บ้านนี้ปวดสะโพกกับต้นขามากค่ะ

น้องกลับหัวแล้วค่าคุณแม่ ☺️

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ สู้ๆจ้า

เราก็เป็นค่ะ สู้ๆนะคะ

Câu hỏi liên quan