อัลตร้าซาวด์

พอดีวันที่ 13 นี้หมอนัดค่ะ อายุครรภ์วันที่นัดก็ประมาณ 13+4 วีค อยากเห็นภาพอัลตร้าซาวด์ของแม่ๆที่อายุครรภ์เท่ากันหรือใกล้เคียงกันค่ะ ว่าน้องมีพัฒนาการถึงไหนแล้ว ?

33 Các câu trả lời

ตอนนี้10w4dค่ะ ไปชาวด์ เหนครั้งแรกน้ำตาแทบไหล มีครบหมดแล้วจ้า ตัวเล็กแค่นี้ขยับแขนได้ด้วยนะ ขยับดุ๊กดิ๊กๆ สักพักเอามือปิดหน้าหมอบอกหลับแล้ว

Post reply image

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-48866)

13วีค ค่ะ หมอบอก90%ผชค่ะ มีครบหมดแล้ว ตอนซาวกำลังถีบเท้าเลย ดุ้กดิ้กๆ

16w ใกล้เคียงไหมคะแม่ ได้ลูกสาวอีกด้วย ❤ พึ่งซาวด์เมื่อวานเองคะ

6y trước

อดใจรออีกนิดคะ ขอให้แม่และตัวเล็กในท้องแข็งแรงเช่นกันนะคะ ❤

13W ค่ะ น้องเอามือก่ายหน้าผากโชว์เบาๆ 😁ตอนนี้เข้า 14w แล้วค่ะ 🥰

13 วีค หมอบอกน่าจะผู้หญิง แต่ก็ยังไม่ค่อยชัวร์ค่ะ

ซาวตอน18วีค ตอนนี้21วีคค่ะ ได้ลูกชายคร้า👶

ภาพ13วีคครับเห็นจุ๊ดจู๋ ตอนนี้17+5แล้วครับ

13week1dayค่ะใกล้เคียงกันกำหนดคลอดพฤจิกาค่ะ

13 w ค่ะ ตอนนี้ 20 w แล้ว ได้ลูกผู้ชายค่ะ

Câu hỏi liên quan