9 Các câu trả lời

ส่วนมากน้ำนมจะค่อยๆมาตอนคลอดได้ 1 อาทิตย์แล้วค่ะ อย่ากังวนนะคะ ยิ่งกังวนน้ำนมจะยิ่งไม่มาค่ะ ตอนแม่บ้านนี้กังวนนมหดน้ำนมไม่มาเลยค่ะต้องกินน้ำขิิงกินแกงหัวปลีช่วยถึงจะมาค่ะ แต่แม่บ้านนี้นมมาน้อยมากกกกก มากแบบมากเลยค่ะมาแบบซึมๆแค่นั้น อม่อย่าเครียดนะคะ✌️✌️

บ้านนี้ยังเงียบเหมือนกันคะท้องแรกด้วยหรือเปล่าไม่รู้คุณหมอกระตุ้นรอบแรกเปิด1ซ.รอบสองอาทิตย์ที่ผ่านมามีมูกเลือดออกมาก็ยังไม่มีอาการมดลูกบีบตัวเลยคะนิ่งอยู่ตอนนี้39ว.5วันแล้วคะ

39+1 ไม่มีอาการ วี่แววใดๆเหมือนกันค่ะ คุณหมอกระตุ้นแล้วก็ยังไม่มีอาการ น้องกลับหัว ลงมาอยู่ที่เชิงกรานแล้ว ก็ยังไม่มีทีท่าว่าจะได้เจอหน้ากันเลย

ใกล้แล้วค่ะสู้ๆ..ของบ้านนี้โดนหมอใช่ยาเร่งตอน41วีคตอนนี้คลอดได้6วันแล้วค่ะ

ค่ะที่สุด..แต่ยังดีนะค่ะที่ได้เตรียมใจไปก่อน

กำหนด26. มาหาหมอวันนี้กำลังบุ้นยุว่าจะยังใง จะยุครบเลยละมั่งเห้อออออ

บ้านนี้ก้40wคะ แม่ ยังเงียบเหมือนกัน ต้องให้หมอเค้ากระตุ้นคลอดคะ

วันนี้กระตุ้นไปแล้ว อีกนานไหมค่ะกว่าจะคลอด

บ้านนี้40w3dแล้วค่ะเงียบเหมือนกัน

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

สู้ๆค่า✌️

Câu hỏi liên quan