14 Các câu trả lời

บ้านนี้ไปหาหมอตั้งแต่5Wค่ะแต่คุณหมอยังไม่ให้ฝากแค่ซาวน์ดูเฉยๆและฉีดยากันแท้งให้ยามากินค่ะเพราะเราเคยแท้งมาแล้ว2รอบค่ะ แม่รอไปตอน7-8Wก็ได้ค่ะ

บ้านนี้ตรวจเจอตอน5w ค่ะจะไปฝากครรภ์แต่คุณหมอนัดเดือนหน้าอีกทีถึงจะฝากได้ค่ะ น่าจะได้ฝากตอน9w ตอนนี้ก้อกินยาตามที่หมอให้ค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ หมอนัดเดือนหน้าเหมือนกัน

ไปหาหมอตอนตรวจเจอ 4w แต่หมอให้กลับบ้านค่ะ ให้ฝากได้ตอน 7w พร้อมอ้ลตร้าซาวน์ 🤣

5Wเท่ากันเลยคะ พอรู้ว่าท้องก็ไปฝากเลยคะ หมอนัดอีกทีเดือนหน้า

เช่นกันจ้า ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ🥰

บ้านนี้ฝากตอน 4สัปดาห์ค่ะ ได้ยาบำรุงมาทานด้วย

บ้านนี้ว่าจะรอซัก6วีคค่ะ ท้อง3 แก้หมันมา

บ้านนี่ค่ะท้อง4รอไปฝากท้องวันที่28ค่ะ

บ้านนี้ 4 วีค ตรวจเจอปุ๊ป ไปฝากทันที

ทางนี้ก็เพิ่งตรวจเจอเลยค่ะ พรุ่งนี้ว่าจะพาไปหาลุงหมอค่ะ

เรารอสัก7-8วิคถึงจะไปฝากค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ฝากตอน 7 วีคค่ะ