8 Các câu trả lời

VIP Member

เราฝันเมื่อเช้านี้เองว่าคลอดออกมาเป็นลูกสาว ในฝันคือช็อคมาก 5555555 เพราะว่ามันเป็นไปไม่ได้ ของเราไม่ใช่แค่รู้เพศจากการซาวด์ แต่เราเจาะเลือดตรวจโครโมโซมลูกโดยละเอียดไปแล้วว่าผู้ชาย 100%

VIP Member

ตอนฝันก็คิดว่าได้ชาย พฤติกรรมแม่แพ้ท้องก็น่าจะได้ชาย แต่อิฉันตรวจเลือดค่ะ ได้หญิงค่ะ อยากทราบเพศไวๆ ตรวจเลือดค่ะ ไม่ต้องรอลุ้น หรือมโนไปเอง เอาอะไรกับแค่ความฝันโนะ

เพศลูกไม่ได้เกี่ยวกับความฝันคะ และมันไม่เกี่ยวข้องกันเลย แม่อยากรู้เพศลูกแม่ไปขอคุณหมอซาวด์ดูเพศนะคะ

เออใช่ๆๆๆ

วันนี้เรยค่ะ​ ช่วงประมานตี​3-4ฝรรว่า​ คลอดลูก​ เเล้วได้ลูกชายเเล้วได้อุ้มลูกเดินเล่นค่ะ

เคยฝันว่าได้ผู้ชาย เห็นจู๋มาเลยค่า แต่ซาวมาได้ผู้หญิง🤣🤣

เหมือนกันค่ะ

เราฝันว่าอุ้มเด็กผู้ชาย ซาวได้ผู้ชายค่ะ

น่าจ่ะได้ค่ะ

ก็ไม่รู้สินะ

Câu hỏi liên quan