10 Các câu trả lời

ปวดเหมือนกันค่ะลุกลงจากเตียงลำบากมากปวดกระดูกตรงจิมิ๊ 36w+6 บางทีเวลาพลิกตัวมีเสียงกระดูกก๊อกด้วยค่ะ งง มาก😂 ตอนท้องแรกก็ไม่เคยปวดแบบนี้

จริงค่ะ ท้องแรกไม่เคยเป็นแบบนี้เลย 😭😭😭😭

บ้านนี้เริ่มปวดตั้งแต่2เดือนเลยค่ะตอนนี้36.5สัปดาแทบเดินไม่ได้แล้วค่ะก้าวขาไม่ไหวค่ะ

บ้านนี้ปวดยุข้างช้ายข้างเดียวเวลาก้าวขาปวดมากข้าวขาไม่ออกเลยค่ะเจ็บปวดลงก้นกบเลย

เป็นอาการปกติใกล้คลอดค่ะแม่ บ้านนี้ก็เป็นค่ะทรมานเอาเรื่อง😂 #36+5week

ปกติคะ ใกล้คลอดจะเป้นแบบนี้ทุกครค่าแม่ บ้านนี้ก็เป็นคะ ปวดมากคะ

บ้านนี้จิมิก็บวมค่ะบวมทุกอย่างเลย55

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ปวดทั้งจิ'มิเลย36+4

ไปหาหมอมาเมื่อ6พย. หมอบอกปกติค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

เปนเหมือนกันค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

Câu hỏi liên quan