16 Các câu trả lời

บ้านนี่ก็ซาวด์ทุกรอบที่ไปหาหมอก็ไม่ได้ใบซาวด์เหมือนกันแต่หมอให้ดูจอแล้วให้เราอัดวีดีโอได้☺️

ไม่ได้ดูเหมือนกันค่ะ และตั้งแต่ท้องยันคลอดได้ซาวแค่2ครั้ง ต้องไปซาวดูเพศที่คลีนิคเอง 😅😅

รพ.รัฐเหมือนกันแต่คุนหมอน่ารัก หันหน้าจอให้ดูตอนซาวด์ ผลซาวด์ก้อได้ทุกรอบนะค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนไปซาวด์ครั้งแรก 11 วิค ไม่ให้รูปซาวด์ จนแม่ได้ขอเอาตอน 21 วิคค่ะ

แค่ได้เห็นเราก็มีกำลังใจแล้วค่ะ

ฝากรัฐเหมือนกันค่ะ ตั้งแต่ฝากท้องหมอก็บอกเพศชาย นิแขนขา เลยน่ะแบบนี้คือปลื้ม

Super Mum

บ้านนี้ได้ใบซาวด์ทุกครั้งที่มีการซาวด์ค่ะ