แม่ๆ เดือน กค.คลอดหรือยังคะ บ้านนี้ แอบไปคลอดมาแล้ว

บ้านนี้ กำหนดคลอด24กค คลอดจริง12กค ผญ 3360กรัม จ้า

30 Các câu trả lời

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แม่บ้านนี้ไม่มีอาการอะไรเลย โดนกระตุ้นแล้วยังเฉยๆ มดลูกแม่อยู่สูง พรุ่งนี้หมอนัดไปกระตุ้นรอบ2 ถ้าคุณหมอแจ้งว่ามดลูกไม่เปิดให้ผ่าคลอดค่ะ

กำหนดคลอด26กค.คลอดจริง9กค.น้ำหนัก2640 จิ๋วสุดในห้องเด็กเลยค่ะ แต่แข็งแรงดี ไม่ได้อบ ตัวไม่เหลือง ออกจากโรงบาลพร้อมกันกับแม่เลยค่ะ แม่ผ่าคลอดฉุกเฉินค่ะ

กำหนด13ค่ะแต่คลอดจริง8 หมอกระตุ้นแต่ปากมดลูกเปิดแค่5เซ็นรอถึง4โมงเย็นไม่เปิดเพิ่มคุณหมอเลยตัดสินใจผ่าคลอดค่ะน้องน้ำหนัก 3150 ผู้ชายค่ะ

กำหนด​20นี้ค่ะ​ หมอนัดเร่งคลอด​ ถ้าเร่งแล้ว​น้องยังไม่ออก​ หมอจะผ่าคลอดค่ะ​😂​ ตอนนี้​แม่ไม่มีอาการ​อะไรเลย​ อยากคลอดเเล้ว​วว​

กำหนดคลอด24กค.โดนกระตุ้นไป2รอบยังไม่เจ็บถี่เลยคะแต่หลังโดนกระตุ้นปวดหน่วงไปหมดเลยค่ะอยากแตกแล้ว🥹

2mo trước

ถ้ากระตุ้นรอบที่2แล้วยังไม่ออกหมอนัดกระตุ้นรอยที่3อาทิตย์หน้าคะเจ็บปวดอีกแล้ว😂😂😂

บ้านนี้ 27 กค. ตอนนี้38+3 เเล้ว ยังเงียบอยู่เลยค่ะเเม่ อยากจะเเตกไม่ไหว อึดอัดท้องมากค่ะเเม่😂

2mo trước

เหมือนกันเลยค่ะเเม่ เจ็บมาสักพักก็หาย

บ้านนี้ กำหนดคลอด 23 ก.ค ตอนนี้ 39+1 แล้ว โดนกระตุ้นคลอดช่วง 11โมง วันที่ 15 ตอนนี้เงียบมาเลยค่ะ...😅

ขอวิธีทำให้ปากมดลูกเปิดเร็วหน่อยค่ะไม่อยากโดนกระตุ้นคลอดอีกรอบค่ะ😅

บ้านนี้ กำหนดคลอด 26 กรกฎาคม ตอนนี้38+5 ยังเงียบอยู่เลย อิแม่ไม่ไหวแย๊ว 🤣

บ้านนี้กำหนดคลอด 22ก.ค. โดนกระตุ้นไป1รอบ ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ😅

Câu hỏi liên quan