23 Các câu trả lời

ไปหาหมอนะค่ะแม่บ้าน​นี้เคยเป็น จนได้นอนแอดมิท1คืน

ท่อปัสสาวะ​อักเสบ​ค่ะ ไป​ถึง​โรงบาล​หมอก้อฉีด​ยาให้​1เข็ม กับยา1เม็ด พอ​กลับบ้าน​ หมอก้อให้ยาคลาย​ท้องแข็งมากิน​ เพราะ​ตอนแอดมิทมีท้องแข็งด้วย​

เราเคยเป็นค่ะ แต่เราไปหาหมอเลย แต่เราแท้งลูกไปค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ เกิดจากสาเหตุอะไรค่ะแม่ถึงได้เป็น

การมีเลือดออกถือว่าผิดปกตินะคะไปหาหมอเถอะค่ะ

เบลอภาพด้วยค่ะ เข้าไปแก้ไขโพสเลือกกด NSFW ค่ะ

พบหมอด่วนค่ะคนท้องไม่ควรมีเลือด

แม่เป็นไงบ้างตอนนี้ ปลอดภัยดีไหม

ดีจังเลยที่แม่กับน้องไม่เป็นอะไร เพราะเลือดเยอะมาก

Super Mum

ปรึกษาหมอสูติดีกว่านะค่ะแม่

Super Mum

อันตรายค่ะ แนะนำหาหมอค่ะ

ควนไปพบแพทย์ค่ะคุณแม่

ไปพบคุณหมอเลยนะค่ะ

Câu hỏi liên quan