12 Các câu trả lời

บ้านนี้ 40+2 จ้า กำหนดคลอด 5 เมษายน คลอดจริง 8 เมษายน โดนกระตุ้นปากมดลูกวันที่ 4 มีมูกเลือดวันที่6 นอนรอที่โรงพยาบาล ตกวันที่7 โดนยาเร่งคลอด คลอดน้องตอน 00.31 บ้านนี้

41weekค่ะเลยกำหนดมาแล้วน้องคลอดวันนี้ โดนทุกอย่างเลย เกือบขิตเลยค่ะ เบ่ง2ชั่วโมงไม่ออก5นาทีสุดท้ายพยาบาลช่วยกัดลูกพุงออกเลย เจ็บสุดๆ

40+2 แล้ว เป็นท้องแรกค่ะ ยังไม่มีวี่แววจะคลอดเหมือนกันค่ะ ถ้ายังไม่คลอดหมอนัดเร่งคลอด 18 หลังวันหยุดสงกรานต์เลย อยากคลอดมากแล้วค่ะ

บ้านนี้ 40+1 ก้ยังไม่คลอดค่ะ มีท้องแข็งกับมีเลือดน้ำตาลปนใสๆ เหมือนตอน มาประจำเดือนวันแรกค่ะ แบบนี้ใกล้คลอดยังค่ะ

บ้านนี้ 41+4 จ้า กำหนดคลอด 3 เมษา เลยมา10วันโดนกระตุ้นปากมดลูกไป2ครั้ง ยังเงียบอยู่เลย

สู้ๆเช่นกันค่ะแม่✌️✌️

บ้านนี้41+4จ้า โดนหมอนัดตรวจปากหมดลูก2ครั้งคลอดเลยค่ะ ปากมดลูกเปิด1เซ็นครึ่งตั้งแต่37w

40+1เหมือนกันค่ะ ยังไม่คลอดเลย😊 อิแม่อยากจะคลอดแล้วจ้า

40+1เหมือนกันค่ะ ถ้ายังไม่คลอด โดนเร่งคลอดวันที่17ค่ะ

บ้านนี้ 40+2 ได้ผ่าคลอดฉุกเฉินจ้า😁

41+1ค่ะ ปากมดลูกเปิดแค่1เซน

Câu hỏi liên quan