7 Các câu trả lời

TapFluencer

บ้านนี้ 6 เดือน 5 วัน นน. 8.2 กก. ยังไม่เกาะยืนเลยค่ะ เพิ่งจะนั่งได้แบบไม่ล้มเอง

บ้านนี้คลานกับยืนเกาะก่อนนั่งเลยค่ะตอนนี้นั่งเองได้โดยที่ไม่ต้องประคอง

ยังไม่ขนาดนี้เลยค่ะ มีแต่กลิ้งตกที่นอน 😂 สาวน้อยแม่ เก่งมากเลยนะคะ 💖💖

นางทำหมดทุกอย่างในเวลาเดียวกันเลยค่ะ นั่ง คลาน พยายามลุกเกาะคอกเองจนเก่ง มือเดียวก็เก๋านะแม่555

6เดือน1วัน 8.9โล พัฒนาการดีมากๆเหมือนกันเลยค่ะแม่

บ้านนี้6เดือน23วัน นน.7โลเองค่ะเล็กพริกขี้หนูค่ะ

บ้านนี้ตัวเล็กเหมือนกันแต่พัฒนาการดีเลิศ🥰

6 เดือนครับชอบยืนครับ ไม่ชอบนั่ง😅

Super Mum

เก่งจังค่ะ