14 Các câu trả lời

เพิ่มค่ะ ถ้าคุณแม่เร่งบำรุง บ้านนี้เหมือนกันหมอให้รีบเร่งทำน้ำหนักให้ได้ตามเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้ 34 week น้ำหนัก 2,704กรัมจร้า แม่บ้านนี้กินนม 2 กล่องกล้วย2-3 ลูก ไข่ต้ม 1 ฟอง จร้า

Super Mum

เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ค่ะ เน้นทานอาหารจำพวกโปรตีน เนื้อ นม ไข่ และกล้วยน้ำว้าค่ะ

จะเพิ่ม​และเร่งช่วงนี้แม่อัดเสริมเลยนะค่ะกล้วยนมใข่อัดเลยจร้า

เราคลอดน้ำ35วีค น้ำหนักแค่1700 น้ำตาไหล บำรุงโครตเยอะลงแม่หมด

บ้านนี้33วีค1986กรัมค่ะ​ คุณ​หมอให้ทานไข่ต้มวันละ2ฟอง

บ้านนี้ 7 เดือนน้องน้ำหนัก 1700 แล้ว คุณหมอบอกตามเกณฑ์

เพิ่มค๊าาบ้านนี้ไปซาวด์ตอน8เดือนก็1750กรัมค่ะ

เพิ่มค่ะ พยายามบำรุงเยอะๆนะคะคุณแม่

เหมือนกันเลยค่ะน้ำหนักเด็ก1700