34 Các câu trả lời

สลับกันค่ะ อัลมอนด์ ถั่วเหลือง(จะดื่มมากกว่าชนิดอื่นเพราะแคลเซียมสูง เลือกน้ำตาลน้อย) นมวัวน้อยมาก นมแพะบ้างค่ะ

บ้านนี้ทานเก่งมากค่ะ นมทุกอย่าง ทานหมด จนตอนนี้ น้องได้ 4 เดือนกว่าแล้ว ตัวขาวมาก😄

ขอบคุณค่ะ🥰 ทานนมแทนน้ำได้เลยนะคะ +โยเกิร์ต+นมเปรี้ยว คลอดมาแบบสมบูรณ์มาก 4โล3 ธรรมชาติ 😅 🥰

ควรกินนมสลับกันคะ​ นมวัว​ ถั่วเหลือง​ นมข้าวกล้อง​ กินอะไรที่มากไประวังลูกจะออกมาแพ้

VIP Member

กินได้ค่ะ แต่ส่วนตัวเลือกกินน้ำเต้าหู้สลับกัยนมวัวค่ะ กินให้หลากหายดีกว่าค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้กินนมหมีสีชมพู+แอนมัม+แอนลีน กินสลับกันค่ะ ลูกคลอดมาได้3285กร้ม

วันละ2กล่องค่ะ ตอนเช้ากับก่อนนอน 🧃

กินได้ค่ะ​ แม่บ้าน​นี้​ทานสีเหลือง​ค่ะ​ ทานสลับกับนมตัวอิ่นด้วยจ้า

ได้ค่ะคุณแม่ บ้านนี้กินทุกวันเลยค่ะแต่สีฟ้ากินสลับกับแอนมัมรสจืดค่ะ

กินสลับน่าจะดีกว่าค่ะ​ นมวัว, ถั่ว​เหลือง, แอนลีน, แอนมัม, นมอัลมอนด์​

Super Mum

กินได้ค่ะ บ้านนี้กินสลับกับแอนมัม และน้ำนมถั่วเหลืองค่ะ

กินอยู่ค่ะ ตอนนี้กินสีเหลือง กินแอนมัม กินโฟโมสจืด