10 Các câu trả lời

จริงๆถ้าเห้นมีเลือดไหลขณะตั้งครรภ์ควรไปพบหมอทันทีนะคะบางอย่างรอไม่ได้ค่ะ เพราะกว่าจะมีคนมาเม้นก้ใช้เวบาอยุ่จร้า คนท้องไม่สมควรมีเลือดไหลขณะตั้งครรภ์ค่ะ

รีบไปหาหมอนะคะ อาจจะแท้งคุกคามได้พักผ่อนไม่เพียงพอรวมกับความเครียดของแม่ส่งผลต่อลูกมากๆนะคะ

ขอบคุณนะค่ะ

ไม่ปกติค่ะหาหมอเลยค่า ทางนี้ก็เลือดออกจนต้องฉีดยากันแท้งเลยค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดค่ะ ถ้ามีเลือด ไม่มีอะไรปกติค่ะ อันตรายค่ะ

เสี่ยงแท้งคุกคามคะ แม่ดูประสบการหน้าโพสได้เลย

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

ควรไปหาหมอนะคะคนท้องไม่ควรมีเลือดออก

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

แบบนี้หาหมอเลยค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

ขอบคุณค่ะ

หาหมอให้เร็วที่สุดค่ะ

ขอบคุณค่ะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan