8 Các câu trả lời

ต้องกินของที่มีประโยชน์และมีโปรตีนค่ะแม่ หลายคนคิดว่ากินเก่งกินทุกอย่างแล้วจะลงลูก ไม่ใช่นะคะ อยู่ที่เราเลือกกินด้วยค่ะ ลองเน้นไข่ กล้วยน้ำว้า นม น้ำเต้าหู้ดูนะคะ ช่วยได้

กินนมจืด+ผลไม้เยอะๆค่ะ พวกกล้วยมังคุดอะไรพวกนี้ค่ะช่วยได้

นมแพะก็ดีนะคะ บ้านนี้กินอยู่น้ำหนักตัวเล็กเกินเกณฑ์ตลอด

ใช่ค่ะ

Super Mum

เน้นทานอาหารจำพวกโปรตีน เนื้อ นม ไข่ และกล้วยน้ำว้าค่ะ

กินไข่ต้มคร๊บ้านนี้กินวัน2-3ฟองเลยคร๊..กินนมจืด

นี้ท้อง28วีค น้ำหนักขึ่น11กิโลปกติป่าวค่ะ

VIP Member

นมจืด+ไข่ต้ม+กล้วย งดของหวานอาหารติดมัน

ไข่ต้ม น้ำเต้าหู้ นมจืด ผลไม้ ค่ะ

Câu hỏi liên quan